Starfsfólk

Aleksandra Kawa
Ræstitæknir
Árni Friðriksson
Enska, íslenska, kennslustjóri framhaldsskólabrautar
Árni Ólason
Skólameistari
Bergþóra Hlín Arnórsdóttir
Áfangastjóri
Björn Gísli Erlingsson
Saga, formaður umhverfisnefndar
Brynjar Þorri Magnússon
Stuðningsfulltrúi
Bylgja Lind Pétursdóttir
Listir og hönnun
Cynthia Ósk Crawford
Enska
Dagur Skírnir Óðinsson
Félagsgreinar, kennslustjóri félagsgreinabrautar
Elín Rán Björnsdóttir
Mannauðsstjóri, ritstjóri heimasíðu
Elínrós Þorkelsdóttir
Íslenska - fjarkennd
Erlendur Steinþórsson
Umsjónarmaður húsa
Eyrún Arnardóttir
Raungreinar, kennslustjóri náttúrufræðibrautar
Fjölnir Björn Hlynsson
Listir og hönnun, umsjónarmaður smiðju
Freyja Kristjánsdóttir
Í leyfi, félagsgreinar
Gróa Kristín Bjarnadóttir
Matreiðsla
Guðrún Hjaltadóttir
Mötuneyti
Guðrún María Þórðardóttir
Mötuneyti
Halldóra Tómasdóttir
Danska, íslenska, jafnréttisfulltrúi
Helgi Ómar Bragason
Raungreinar
Hildur Bergsdóttir
Félagsráðgjafi, formaður heilsueflingar og skólabragsnefndar
Hlynur Ármannsson
Náttúrufræði og tengdar greinar
Hrafnhildur Magnadóttir
Fjármál
Hulda Sigurdís Þráinsdóttir
Bókasafn, persónuverndarfulltrúi, skjalastjóri
Jóhann Hjalti Þorsteinsson
Húsbóndi heimavistar
Jón Ingi Sigurbjörnsson
Félagsgreinar, formaður innra mats
Jóney Jónsdóttir
Kennslustjóri fjarnáms, staðgengill skólameistara
Katrín Högnadóttir
Þýska
Katrín María Magnúsdóttir
Í leyfi - Fjármálastjóri, námsráðgjöf, stærðfræði
Kristjana H. Valgeirsdóttir
Skrifstofustjóri
Lilja Björnsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Magdalena Aneta Marcjaniak
Ræstingar
Magnús Halldór Helgason
Starfsbraut, félagsgreinar, stærðfræði
Magnús Kristjánsson
Stærðfræði
Magnús Þórhallsson
Kerfisstjóri
Margaret Anne Johnson
Enska
Maríanna Jóhannsdóttir
Íslenska, kennslustjóri starfsbrautar
Marta Kristín Sverrisdóttir
Sálfræði og tengdar greinar
Nanna Halldóra Imsland
Náms- og starfsráðgjafi, verkefnastjóri nemendaþjónustu
Ólöf Björk Bragadóttir
Listir og hönnun, kennslustjóri listnámsbrautar
Rannveig Þórhallsdóttir
Lífsleikni og félagsgreinar
Sandra Rut Skúladóttir
Kynjafræði
Selja Hvönn Eðvaldsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigríður Klara Sigfúsdóttir
sálfræði og tengdar greinar
Sigríður Sigmundsdóttir
Forstöðumaður mötuneytis
Sigrún Bjarnadóttir
Mötuneyti
Soffía Ingvarsdóttir
Stærðfræði
Stefanía Ósk Sveinbjörnsdóttir
Íslenska, Kennslustjóri tungumála
Valgerður Dögg Hreinsdóttir
Íþróttir
Viðar Örn Hafsteinsson
Íþróttir
Þórhildur Ásgeirsdóttir
Ræstingar
Þórhildur Þöll Pétursdóttir
Lífsleikni, félagsgreinar
Þórunn Fjóla Víðisdóttir
Spænska, danska