Starfsfólk

Aleksandra Kawa
Ræstitæknir
Anna Guðrún Sigfúsdóttir
Mötuneyti
Árni Friðriksson
Enska, íslenska
Árni Ólason
Skólameistari
Ástvin Aldar Árnason
Gæslumaður á heimavist
Bergþóra Hlín Arnórsdóttir
Áfangastjóri
Birna Þórðardóttir
Ræstingar
Björn Gísli Erlingsson
Saga, formaður umhverfisnefndar
Dagur Skírnir Óðinsson
Í leyfi - Félagsgreinar
Elín Adda Steinarsdóttir
Raungreinar og skyldar greinar
Elín Ása Heiðarsdóttir
Stærðfræði
Elín Rán Björnsdóttir
Mannauðsstjóri, ritstjóri heimasíðu
Elva Rún Klausen
Listgreinar
Erlendur Steinþórsson
Umsjónarmaður húsa
Eyrún Arnardóttir
Raungreinar, kennslustjóri náttúrufræðibrautar
Fjölnir Björn Hlynsson
Listir og hönnun, umsjónarmaður smiðju
Halldóra Tómasdóttir
Danska, íslenska, jafnréttisfulltrúi
Heiðdís Halla Bjarnadóttir
Listir og hönnun, Kennslustjóri Listnámsbrautar
Helga Þorleifsdóttir
Félagsráðgjafi, verkefnastjóri nemendaþjónustu, tengiliður farsældar
Hildur Bergsdóttir
Í leyfi - Félagsráðgjafi
Hlynur Ármannsson
Náttúrufræði og tengdar greinar
Hrafnhildur Hólmgeirsdóttir
Mötuneyti
Hrafnhildur Magnadóttir
Fjármálastjóri
Hulda Sigurdís Þráinsdóttir
Bókasafn, persónuverndarfulltrúi, skjalastjóri
Ingunn Kjartansdóttir
Mötuneyti
Jóney Jónsdóttir
Kennslustjóri fjarnáms, staðgengill skólameistara
Katrín Högnadóttir
Þýska
Kristín Dögg Kjartansdóttir
Stuðningsfulltrúi
Kristjana H. Valgeirsdóttir
Skrifstofustjóri
Magdalena Aneta Marcjaniak
Ræstingar
Magnús Kristjánsson
Stærðfræði, rafmagnsfræði
Magnús Þórhallsson
Kerfisstjóri
Margaret Anne Johnson
Enska, fagstjóri tungumála, erlend samskipti
Margrét Magna Árnadóttir
Umsjónarmaður heimavistar
Maríanna Jóhannsdóttir
Íslenska, kennslustjóri starfsbrautar
Marta Kristín Sverrisdóttir
Sálfræði og tengdar greinar, kennslustjóri framhaldsskólabrauta
Nanna Halldóra Imsland
Náms- og starfsráðgjafi
Ólöf Björg Óladóttir
Þroskaþjálfi
Ólöf Björk Bragadóttir
Í leyfi - Listir og hönnun, kennslustjóri listnámsbrautar
Rannveig Þórhallsdóttir
Lífsleikni og félagsgreinar
Reynir Hólm
Forvarna- og félagsmálafulltrúi, kennari á starfsbraut
Sandra Rut Skúladóttir
Félagsgreinar og lífsleikni
Selja Hvönn Eðvaldsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigríður Júnía Ástráðsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigríður Klara Sigfúsdóttir
Sálfræði og tengdar greinar, Kennslustjóri félagsgreinabrautar
Sigríður Lára Sigurjónsdóttir
Íslenska og félagsgreinar
Sigríður Sigmundsdóttir
Forstöðumaður mötuneytis
Sigurrós Sigurðardóttir
Stuðningsfulltrúi
Soffía Björg Sveinsdóttir
Íslenska, formaður heilsueflingar- og skólabragsnefndar
Soffía Ingvarsdóttir
Stærðfræði
Stefanía Ósk Sveinbjörnsdóttir
Íslenska
Thelma Björk Snorradóttir
Stuðningsfulltrúi
Valgerður Dögg Hreinsdóttir
Íþróttir
Viðar Örn Hafsteinsson
Íþróttir, innramatsstjóri
Þórhildur Þöll Pétursdóttir
Félagsgreinar, raungreinar
Þórunn Fjóla Víðisdóttir
Spænska, danska